Starfsmenn

Sala og markaðssetning - neytendavara

Nafn Starf Bein lína Netfang
Adolf Ólason Framkvæmdastjóri neytendavörudeildar 525 8101 adolf@lysi.is
Arnór Ingimar Þorsteinsson Sölufulltrúi 525 8100 arnor@lysi.is
Árni Geir Jónsson Sölu- og markaðsstjóri neytendavöru 525 8107 arnigeir@lysi.is
Hildigunnur Ægisdóttir Viðskiptastjóri - erl. markaðir 525-8192 hildigunnur@lysi.is
Mikhail Timofeev Viðskiptastjóri - erl. markaðir 525 8176 mikhailt@lysi.is
Oddný Þóra Logadóttir Viðskiptastjóri - erl. markaðir 525 8193 oddny@lysi.is
Páll A. Erlingsson  Sölufulltrúi 525 8110 sala@lysi.is
Valgerður Lilja Jónsdóttir Vöruþróun 525 8182 vlj@lysi.is

Sala og markaðssetning - stórnotendur

Nafn Starf Bein lína Netfang
Ágústa Harðardóttir Framkvæmdastjóri stórnotendadeildar 525 8104 agusta@lysi.is
Anna Hedvig Þorsteinsdóttir Sölustjóri 525 8128 anna@lysi.is
Arndís Tómasdóttir Gerð útflutningsskjala 525 8108 atom@lysi.is
Auður Ósk Emilsdóttir Viðskiptastjóri 525 8185 audure@lysi.is
Birgir Baldursson Viðskiptastjóri 525 8122 birgirb@lysi.is
Ester Ósk Traustadóttir Viðskiptastjóri 525 8144 ester@lysi.is
Sesselja Friðgeirsdóttir Gerð útflutningsskjala 525 8166  sesseljaf@lysi.is

Gæðadeild

Nafn Starf Bein lína Netfang
Arnar Halldórsson Framkvæmdastjóri gæðadeildar 525 8140 arnar@lysi.is
Stella Rögn Sigurðardóttir Yfirmaður lyfjaskráninga 525 8171 stellasig@lysi.is
Rakel Sæmundsdóttir Yfirmaður rannsókna og þróunar 525 8142 rakel@lysi.is
Einar Lúthersson Sérfræðingur rannsókna og þróunar 525 8167 einarl@lysi.is
Haraldur Sigurjónsson Yfirmaður gæðatryggingar 525 8175 haraldurs@lysi.is
Jón Ögmundsson Sérfræðingur gæðatryggingar 525 8117 jonogmunds@lysi.is
Guðjón Gunnarsson Sérfræðingur gæðatryggingar 525 8152 gudjong@lysi.is
Katrín Ásta Stefánsdóttir Sérfræðingur gæðatryggingar 525 8157 katrinasta@lysi.is
Kolbrún Ýr Sigfúsdóttir Umsjónarmaður gæðaskráa 525 8146 kolbruns@lysi.is
Sigríður Ásta Guðjónsdóttir Sérfræðingur gæðatryggingar 525 8174 sigridura@lysi.is
Ottó Ingi Þórisson Yfirmaður gæðaeftirlits  525 8141 otto@lysi.is
Berglind Árnadóttir Sérfræðingur gæðaeftirlits 525 8189 berglinda@lysi.is
Guðmundur Guðmundsson Sérfræðingur gæðaeftirlits 525 8119 gg@lysi.is
Herdís Sigurðardóttir Starfsmaður gæðaeftirlits 5258188 herdissig@lysi.is
Jonas Yamak Starfsmaður gæðaeftirlits 525 8123 jonas@lysi.is
Lára Björgvinsdóttir Yfirmaður rannsóknastofu 525 8159 larab@lysi.is
Dóra Sigurðardóttir Starfsmaður rannsóknastofu 525 8124 dorasig@lysi.is
Elín Linnet Starfsmaður rannsóknastofu 525 8124 elink@lysi.is
Hildur Gyða Grétarsdóttir Starfsmaður rannsóknastofu 525 8124 hildurg@lysi.is
Hrafnhildur Gunnarsdóttir Starfsmaður rannsóknastofu 525 8124 hrafnhildurb@lysi.is
Margrét Sæný Gísladóttir Umsjónarmaður rannsóknastofuskjala 525 8180 margretsg@lysi.is
Ólafur Tryggvi Pálsson Starfsmaður rannsóknastofu 525 8124 olafurtryggvi@lysi.is
Pétur Ari Markússon Sérfræðingur rannsóknastofu 525 8156 petur@lysi.is
Sigríður Nanna Sveinsdóttir Starfsmaður rannsóknastofu 525 8124 sigridurn@lysi.is

Skrifstofa

Nafn Starf Bein lína Netfang
Katrín Pétursdóttir Forstjóri 525 8100 katrin@lysi.is
Óskar Arason Framkvæmdastjóri fjármáladeildar 525 8103 oskar@lysi.is 
Anna María Bryde Fulltrúi innkaupa og innflutnings 525 8158 annam@lysi.is
Auður Björnsdóttir Starfsmannastjóri 525 8164 audurb@lysi.is
Finnur Sigurðsson Innkaupa- og vörustjóri 525 8126 finnur@lysi.is
Hulda Emilsdóttir Móttökuritari 525 8161 hulda@lysi.is
Herdís Þórisdóttir Gjaldkeri 525 8129 herdis@lysi.is
Kristjana Þorbjörnsdóttir Aðalbókari 525 8106 kristjana@lysi.is
Lilja Ólafsdóttir Bókari 525 8139 lilja@lysi.is
Sigurður Eyjólfsson Upplýsingatæknistjóri 525 8168 siggie@lysi.is
Steinunn Oddný Garðarsdóttir Móttökuritari 525 8100 steinunn@lysi.is

Framleiðsla

Nafn Starf Bein lína Netfang
Snorri Már Egilsson Framkvæmdastjóri framleiðsludeildar 525 8113 snorri@lysi.is
Árni Ólafur Jónsson Vinnslustjóri 525 8147 arnij@lysi.is
Egill Már Snorrason Sérfræðingur framleiðsludeildar 525 8163 egills@lysi.is
Eiríkur Kristinsson Aðstoðarverksmiðjustjóri 525 8136 eirikur@lysi.is
Guðmundur A. Kolbeinsson Móttökustjóri 525 8100 gudmundur@lysi.is
Helgi Hannesson Viðhaldsstjóri 525 8116 helgi@lysi.is 
Jóhannes Ingi Bjarnason Tæknimaður/rafiðnfræðingur 525 8115 jjohannes@lysi.is 
Jón Ágúst Þorsteinsson Hráefnisinnkaup 525 8133 jonagust@lysi.is 
Ragnar Ríkharðsson Framleiðslustjóri 525 8118 ragnar@lysi.is 
Sigurjón Ragnarsson   Lagerstjóri 525 8131 sigurjon@lysi.is 
Snjólaug Benjamínsdóttir  Verkstjóri 695 8112 snjolaug@lysi.is 
Þórarinn Magnússon Aðstoðarlagerstjóri 525 8121 thorarinnm@lysi.is 

Þorlákshöfn - bræðsla og þurrkun

Name Position Direct line  E-mail
Kjartan Ólafsson Framkvæmdastjóri Þorlákshafnar 483 3013 kjartan@lysi.is
Berglind Hallmarsdóttir Skrifstofa - þurrkun 483 3013 berglind@lysi.is 
Einar Ármannsson Verksmiðja - bræðsla 822 8112
Erla Gunnarsdóttir Skrifstofa - bræðsla 861 3858
Sigurður Garðarsson Verkstjóri - bræðsla 897 8279 siggig@lysi.is 
Þorvaldur Eiríksson Bílstjóri - bræðsla 822 8111